Galaxy Ran Online EP9
[GALAXY RAN RULES]

1st rule is ATTITUDE
Including na kasi jan respect newbies or be friendly especially admin and staff.

2nd rule is HARDWORKING
Dapat maging ma tyaga sa pagkuha ng mga items hindi puro henge sa admin or gm.
At tsaka sa lvling then. Pwde mag pa boost sa iba pero dapat in polite way.

3rd rule is PK TIME
pwede magyabang or anu pa gawin mo except sa mga newbie na muhuhulagan ng item. Please respect newbie and give way to play even more in the game.

HAPPY Gaming ,

Regards.
GRO Team
Galaxy Ran Online

Current date/time is Mon Dec 11, 2017 10:11 am

MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 

Fri 01 Dec 2017 

  •  

Sat 02 Dec 2017 

  •  

Sun 03 Dec 2017 

  •  

Mon 04 Dec 2017 

  •  

Tue 05 Dec 2017 

  •  

Wed 06 Dec 2017 

  •  

Thu 07 Dec 2017 

  •  

Fri 08 Dec 2017 

  •  

Sat 09 Dec 2017 

  •  

Sun 10 Dec 2017 

  •  

Mon 11 Dec 2017 

  •  

Tue 12 Dec 2017 

  •  

Wed 13 Dec 2017 

  •  

Thu 14 Dec 2017 

  •  

Fri 15 Dec 2017 

  •  

Sat 16 Dec 2017 

  •  

Sun 17 Dec 2017 

  •  

Mon 18 Dec 2017 

  •  

Tue 19 Dec 2017 

  •  

Wed 20 Dec 2017 

  •  

Thu 21 Dec 2017 

  •  

Fri 22 Dec 2017 

  •  

Sat 23 Dec 2017 

  •  

Sun 24 Dec 2017 

  •  

Mon 25 Dec 2017 

  •  

Tue 26 Dec 2017 

  •  

Wed 27 Dec 2017 

  •  

Thu 28 Dec 2017 

  •  

Fri 29 Dec 2017 

  •  

Sat 30 Dec 2017 

  •  

Sun 31 Dec 2017 

  •